Monday, October 25, 2021

ऑनलाईन सेक्स रॅकेट चा भांडाफोड; चार तरुणींना घेतलं ताब्यात

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:दिल्लीला लागून असलेल्या नोएडामध्ये ऑनलाईन सेक्स रॅकेटचा पर्दाफाश करण्यात आला आहे. नोएडा पोलिसांच्या मानवी तस्करी निगराणी पथकाने ही कारवाई केली आहे. या प्रकरणी मास्टर माइंडसह चार मुलींना अटक करण्यात आली आहे.

ताब्यात घेतलेल्या मुलींना नारी निकेतनमध्ये पाठवण्यात आले आहे.मुख्य आरोपीची ओळख सलमान म्हणून झाली आहे. त्याच्या ताब्यातून एक मोबाईल फोन आणि एक आलिशान कार जप्त करण्यात आली आहे. सांगितले जात आहे की डीलमध्ये पाच ते दहा हजार रुपयात, मुलींना ग्राहकांना पाठवण्यात येत होते.

वृंदा शुक्ला, पोलीस उपायुक्त (महिला सुरक्षा) यांनी सांगितले की, त्यांना बऱ्याच काळापासून माहिती मिळत होती की काही लोक गौतम बुद्ध नगरमध्ये ऑनलाइन वेश्या व्यवसाय केंद्र चालवत आहेत. ते म्हणाले की, एका माहितीच्या आधारे, मानवी तस्करी

निरीक्षण पथक आणि पोलीस स्टेशन सेक्टर 24 चे प्रभारी निरीक्षक देवेंद्र सिंह यांनी आरोपी सलमानला सेक्टर 52 जवळून अटक केली. त्याने सांगितले की वेश्याव्यवसायात सामील असलेल्या चार मुलीही त्यात सापडल्या आहेत.चौकशीदरम्यान अटक करण्यात आलेल्या सलमानने पोलिसांना सांगितले

 की तो वेश्या व्यवसायासाठी ऑनलाइन बुकिंग करतो आणि ग्राहकांसोबत मुलींना पाठवतो. त्याने सांगितले की तपासादरम्यान पोलिसांना समजले की तो एका मुलीचे पाच ते दहा हजार रुपयांपर्यंत व्यवहार करत होता. शुक्ला यांनी सांगितले की, सुटका केलेल्या चार मुलींना नारी निकेतनला पाठवले जात आहे.

ताज्या बातम्या

नगर जिल्ह्यात कांदा आवकेत वाढ तर भावात घसरण

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यात गेल्या काही दिवसांपासून कांद्याच्या आवक व भावात चांगली चढ उतार बघायला मिळत आहे. कधी कांदा पाच हजारांच्या पुढे तर कधी...

महसूलमंत्री बाळासाहेब थोरातांच्या कारखान्याच्या कार्यालयास टाळे ठोकून दप्तराची होळी

माय महाराष्ट्र न्यूज:ऊस दर जाहीर करीत नसल्याने संतप्त झालेल्या अहमदनगर जिल्ह्यातील स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेचे जिल्हाध्क्ष रवींद्र मोरे यांच्या नेतृत्वाखाली कार्यकर्त्यांनी संगमनेर कारखान्याच्या नगर जिल्ह्यातील...

नगर ब्रेकींग:जावयाची सासूस मारहाण कारण वाचून तुम्हाला ही आश्चर्य वाटेल

माय महाराष्ट्र न्यूज :मुलीस माहेरी घेऊन जाण्याच्या कारणावरून जावयाने सासूस मारहाण केल्याची घटना अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील प्रवरासंगम येथे घडली. याबाबत महानंदा विश्वास घुले (वय...

मोठी बातमी:आरोग्य विभागाची 31 ऑक्‍टोबरची परीक्षा रद्द होणार ?

माय महाराष्ट्र न्यूज:आरोग्य विभागाच्या परीक्षेसाठी उमेदवारांची अत्यल्प उपस्थिती, पेपर एका विषयाचा अन्‌ प्रश्‍नपत्रिका दुसरीच, काही केंद्रांवर पर्यवेक्षकच आले नाहीत, प्रश्‍नपत्रिका विलंबाने पोचली, या गोंधळामुळे...

भारत विरुद्ध पाकिस्तानचा विजय; वर्ल्डकपमध्ये भारताला पहिल्यांदाच पराभव

माय महाराष्ट्र न्यूज:टि 20 कपमध्ये अखेर पाकिस्तानने टीम इंडियावर विजय मिळवला आहे. भारताने ठेवलेलं 153 रनचं आव्हान पाकिस्तानने एकही विकेट न गमावता पूर्ण केलं. बाबर...

नगर ब्रेकींग:मोठा अपघात: अज्ञात वाहनाच्या धडकेत तरुणाचा मृत्यू

माय महाराष्ट्र न्यूज :अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील नेवासा फाटा येथील नगर – औरंगाबाद महामार्गावर हॉटेल बहार नजीक असलेला दुभाजक ओलांडताना नेवासा फाटा लगत असलेल्या...
error: Content is protected !!