Sunday, July 3, 2022

नगर जिल्ह्यात भाजपाला मोठे खिंडार ;शेकडो कार्यकर्त्यांचा मंत्री गडाखांच्या उपस्थित शिवसेनेत प्रवेश

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:सत्ता व पैसा यापेक्षा माणसे महत्त्वाची आहेत, असे प्रतिपादन ना. शंकरराव गडाख यांनी केले.अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील शिंगवेतुकाईचे माजी सरपंच योगेश होंडे यांच्यासह शेकडो कार्यकर्त्यानी ना. शंकरराव गडाख यांच्या उपस्थितीत भारतीय जनता पार्टीतून शिवसेनेत प्रवेश केला.

त्यावेळी मार्गदर्शन करताना ते बोलत होते.शिंगवेतुकाईसह परिसरातील गावे अवर्षणप्रवण क्षेत्रातील आहेत. या गावांवर माजी खासदार यशवंतराव गडाख यांचे विशेष प्रेम आहे. मीही कायम या परिसराच्या विकासासाठी कटिबद्ध आहे एमआयडीसीच्या उभारणी

प्रसंगी होणारा विरोध मी आपणा सर्वांना सोबत घेऊन समन्वयाने सोडवला याचा आज परिणाम आपल्या सर्वांना दिसतो आहे. यामुळे गावाच्या व परिसराच्या अर्थकारणाला गती मिळाली आहे. विकास कामे करताना सूडबुद्धी ठेवून काम करण्याऐवजी सर्वांची कामे करण्यासाठी प्रयत्न असल्याचे त्यांनी सांगितले.

ज्येष्ठ नेते मा. खा. यशवंतरावजी गडाख व ज्येष्ठ नेते स्व. वसंतराव होंडे यांनी एकमेकांना विरोध केला. परंतु जनतेच्या हितासाठी सदैव एकत्र येऊन भूमिका घेतली. स्व. वसंतराव होंडे यांच्या नातवाने शिवसेनेत प्रवेश केला याचा सर्वाधिक आनंद यशवंतरावजी गडाख यांना झाला.

असेही गडाख म्हणाले. विकासासाठी व जनतेच्या प्रश्नांसाठी सदैव आग्रही भूमिका घेऊ अशी ग्वाही दिली.माजी सरपंच योगेश होंडे म्हणाले ही भूमिका यापूर्वीच घ्यायला हवी होती त्यासाठी उशीर झाला परंतु आता नामदार शंकरराव गडाख यांच्या नेतृत्वाखाली शिंगवेतुकाई व परिसरातील शिवसेना पक्षाचे काम वाढवण्यासाठी प्रयत्न करू.

श्रीकांत पवार, शक्ती पुंड, एकनाथ पवार, सुधीर होंडे, राजेंद्र होंडे, योगेश संजय होंडे, गणेश होंडे, भाऊसाहेब होंडे, उद्धव होंडे, राहुल गवळी, अमृत दिघे, गणेश दिघे, उत्तम पवार, शॉल गायकवाड व इतर मित्रपरिवार यांनी शिवसेनेत प्रवेश केला.
प्रास्ताविक

माजी सरपंच एकनाथ पवार यांनी केले याप्रसंगी बद्रीनाथ खंडागळे, आदिनाथ काळे, शिवसेना तालुका प्रमुख मच्छिंद्र म्हस्के , अशोकराव येळवंडे, योगेश गुंड, पांडुरंग होंडे, सुदामराव तागड, बाळासाहेब सोनवणे, माजी सभापती कारभारी जावळे, डॉ.सुनील वैरागर, सुहास गोंटे, रतीलाल गांधी आदींनी मनोगत व्यक्त केले.

ताज्या बातम्या

नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा गाड्यांची व्यवस्था-आगारव्यवस्थापक अहिरराव ;देवगड मठात होणाऱ्या सप्ताहासाठी ही सेवा देणार

माय महाराष्ट्र न्यूज:नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा बस गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली असून पंढरपूरला देवगड मठात दि.४ जुलै ते ११ जुलै या...

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...
error: Content is protected !!