Thursday, January 20, 2022

मोबाईलमध्ये फोटो काढून ही मागणी तरूणाच्या त्रासाला कंटाळून अल्पवयीन मुलीची आत्महत्या

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:लग्नाची मागणी करणाऱ्या तरूणाच्या त्रासाला कंटाळून अल्पवयीन मुलीने विषारी औषध प्राशन करून आत्महत्या केल्याची घटना नगर शहरात घडली.मयत मुलीच्या आईने फिर्याद दिलेल्या फिर्यादीत म्हटले आहे की,गेल्या

वर्षापासून मुन्ना शेख हा पीडित मुलीला त्रास देत होता. शेख याने पीडित मुलीचे मोबाईलमध्ये फोटो काढून लग्नाची मागणी केली होती. लग्न करावे यासाठी शेख याने पीडिताचा दुचाकीवरून पाठलाग करून तिला जीवे मारण्याची धमकी दिली होती.

शेख याच्या त्रासाला कंटाळून पीडित मुलीने ता. 20 ऑक्‍टोबर रोजी विषारी औषध प्राशन केले. त्यानंतर तिला तिच्या कुटुंबियांनी उपचारासाठी प्रारंभी एका खासगी रूग्णालयात दाखल केले. तीन दिवस तेथे उपचार केल्यानंतर कुटुंबाची आर्थिक

परिस्थिती हालाखीची असल्याने तिला पुढील उपचारासाठी जिल्हा शासकीय रूग्णालयात हलविण्यात आले. उपचार सुरू असताना बुधवारी (ता.27) पहाटे तिचा मृत्यू झाला. ही बाब तिच्या नातेवाईकांना समजताच जिल्हा शासकीय रूग्णालयाच्या आवारात त्यांनी मोठी गर्दी झाली होती.

आरोपीवर तातडीने गुन्हा दाखल करून त्यास अटक करावी, अशी मागणी तिच्या कुटुंबियांनी व नातेवाईकांनी केली. जोपर्यंत गुन्हा दाखल होत नाही, तोपर्यंत मृतदेह ताब्यात घेणार नाही, असा पवित्रा त्यांनी घेतला होता. कोतवालीचे पोलिस निरीक्षक संपत शिंदे, तोफनाखा पोलीस ठाण्याच्या पोलिस निरीक्षक ज्योती गडकरी,

उपनिरीक्षक इंगळे यांनी जिल्हा रूग्णालयात जाऊन मयत मुलीच्या कुटुंबीयांशी चर्चा केली. तसेच याबाबत तातडीने गुन्हा दाखल करण्यात येईल. आरोपीचा शोध घेण्यात येईल, असे आश्‍वासन दिले. दरम्यान, गुन्हा दाखल करून आरोपीला अटक करावी, या मागणीसाठी

नातेवाईकांनी मृतदेह कोतवाली पोलिस ठाण्यात आणला होता.तीन दिवस तेथे उपचार केल्यानंतर कुटुंबाची आर्थिक परिस्थिती हालाखीची असल्याने तिला पुढील उपचारासाठी जिल्हा शासकीय रूग्णालयात हलविण्यात आले. उपचार सुरू असताना बुधवारी पहाटे तिचा मृत्यू झाला. ही बाब तिच्या नातेवाईकांना समजताच

सकाळ पासून जिल्हा शासकीय रूग्णालयाच्या आवारात मोठी गर्दी झाली होती. आरोपीवर तातडीने गुन्हा दाखल करून त्यास अटक करावी, अशी मागणी तिच्या कुटुंबियांनी व नागरिकांनी करत जोपर्यंत गुन्हा दाखल होत नाही तोपर्यंत मृतदेह ताब्यात घेणार नाही, असा

पवित्रा घेतला होता. पोलिसांनी सायंकाळी तरूणाविरोधात गुन्हा दाखल केला आहे. पुढील तपास पोलीस उपनिरीक्षक इंगळे करीत आहे.

ताज्या बातम्या

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...

तुमच्या घरात कोरोनाबाधित व्यक्ती आहे? तर या टीप्स करा, कोरोनापासून रहा सुरक्षीत

माय महाराष्ट्र न्यूज:काही दिवसांपासून पुन्हा एकदा कोरोनाचा प्रादुर्भाव वाढला असल्याचे पहायला मिळत आहे. कोरोनाच्या प्रादुर्भावापासून आपला बचाव कसा करावा, तसेच जर आपल्या घरात एखाद्या...
error: Content is protected !!