Friday, January 21, 2022

नगर ब्रेकींग:दुचाकींचा मोठा अपघात, अपघातात दोन जण ….

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र :अहमदनगर जिल्ह्यातील कोपरगाव तालुक्यातील मुंबई-नागपूर महामार्गावर दि.३० ऑक्टोबर रोजी रात्री ९.४५ वाजेच्या सुमारास पुणतांबा चौफुलीच्या पुढे कातकडे पेट्रोल पंपाचे समोर आरोपी विलास सागर माळवदे याने आपल्या ताब्यातील बजाज पल्सर (क्रं.एम.एच.१७ बी.जे.५७५५)

हिने हिरो होंडा स्प्लेंडर क्रं.एम.एच.१५ बी.क्यु.५७५५) हिला जोराची धडक देऊन फिर्यादी इसम सागर बाळू पवार व त्याचा मेहुणा आकाश भाऊसाहेब सोनवणे दोघे रा.कारवाडी यांना गंभीर रित्या जखमी झाले आहे.या प्रकरणी कोपरगाव शहर पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल झाला आहे.

सागर बाळू पवार (वय-२८) व त्यांचा मेहुणा आकाश सोनवणे हे दि.३० ऑक्टोबर रोजी रात्री ०९.४५ वाजेच्या सुमारास आपल्या वरील क्रमांकाच्या हिरो होंडा या दुचाकीवरून जात असताना बजाज पल्सर कम्पनीच्या वरील क्रंनाकाच्या दुचाकीवरील आरोपी विलास सखाराम माळवदे रा.धोत्रे ता.कोपरगाव याने

रस्त्याच्या स्थितीकडे दुर्लक्ष अविचाराने हयगईने भरधाव वेगाने आपल्या ताब्यातील वाहन चालवून समोरून येणाऱ्या आमच्या हिरों होंडा या दुचाकीस मागील बाजूने जोराची धडक दिली आहे.सदरचे सविस्तर वृत्त असे की,फिर्यादी सागर बाळू पवार (वय-२८) व त्यांचा मेहुणा आकाश सोनवणे हे दि.३० ऑक्टोबर रोजी

रात्री ०९.४५ वाजेच्या सुमारास आपल्या वरील क्रमांकाच्या हिरो होंडा या दुचाकीवरून जात असताना बजाज पल्सर कम्पनीच्या वरील क्रंनाकाच्या दुचाकीवरील आरोपी विलास सखाराम माळवदे रा.धोत्रे ता.कोपरगाव याने रस्त्याच्या स्थितीकडे दुर्लक्ष अविचाराने हयगईने भरधाव वेगाने आपल्या ताब्यातील वाहन

चालवून समोरून येणाऱ्या आमच्या हिरों होंडा या दुचाकीस मागील बाजूने जोराची धडक दिली आहे.आपण आपला मेहुणा आकाश सोनवणे याच्या दुखापतीस कारणीभूत झाला आहे.या प्रकरणी आपण आधी जवळच्या संत जनार्दन स्वामी हॉस्पिटल व नंतर लोणी येथील ग्रामीण रुग्णालयात उपचार घेऊन बरे

झाल्यावर कोपरगाव शहर पोलीस ठाण्यात फिर्याद दाखल केली आहे.त्यामुळे खळबळ उडाली आहे.
कोपरगाव शहर पोलिसानी या प्रकरणी आपल्या दप्तरी गु.र.क्रं.३२८/२०२१ भा.द.वि.कलम २७९,३३७,३३८,४२७,मोटार वाहन कायदा कलम १८४,१७७ प्रमाणे आरोपी विरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे.

पुढील तपास पोलीस निरीक्षक वासुदेव देसले यांच्या मार्गदर्शनाखाली पो.हे.कॉ.आर.पी.पुंड हे करीत आहेत

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!