Thursday, January 20, 2022

रोहित पवार म्हणतात उशिरा का होईना दिवाळी निमित्तानं मोदी सरकारला जाग आली हे महत्वाचं

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:मागील काही महिन्यांपासून झपाट्याने इंधन दरवाढ सुरु आहे. दिल्ली, मुंबई आणि पुण्यासह मोठ्या शहरातील सर्वच ठिकाणी पेट्रोलदराने ११० रुपयांचा टप्पा पार केला होता. यातील जवळपास सर्व मोठ्या शहरांत पेट्रोलने शंभरी ओलांडली

असून, डिझेलनेही नवा उच्चांक गाठला होता. दरम्यान, यावरून मोदी सरकारवर टीका सुरु होती. केंद्राच्या या निर्णयानंतर भाजपा नेत्यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदींचे कौतुक केले, तर विरोधकांनी या निर्णयाचे स्वागत करत मोदी सरकारवर टीका केली आहे.

दरम्यान, कर्जत जामखेडेचे आमदार रोहित पवार यांनी यासंदर्भात एक फेसबुक पोस्ट केली आहे. यात त्यांनी मोदी सरकारचे आभार मानले असून गॅस सबसिडीबाबतही विचार करण्याचा सल्लाही दिला आहे.रोहित पवार यांची फेसबुक पोस्टयात ते म्हणतात,

केंद्र सरकारने पेट्रोलवरील ५ तर डिझेलवरील १० रुपये दर कमी केल्याने राज्याचेही पेट्रोलवरील १ आणि डिझेलवरील २ रुपये दर कमी होईल. कदाचित देशात झालेल्या पोटनिवडणुकीत भाजपला मतदारांनी झटका दिल्यानंतर केंद्र सरकारला उशिरा

का होईना दिवाळीच्या निमित्ताने जाग आली हे महत्वाचं आहे, याबाबत आभार! आता इतक्या दिवसांनी जाग आलीच आहे तर महागाईने ‘गॅस’वर असलेल्या सामान्य जनतेला दिलासा देण्यासाठी गॅस सबसिडीबाबतही विचार करावा. तसंच #GST सह राज्याचा हक्काचा

थकीत निधीही वेळच्यावेळी द्यावा, ही विनंती! कोरोनाच्या काळात लोकं अडचणीत असताना आणि बेरोजगारी वाढली असतानाच पेट्रोल-डिझेलवर आजवरच्या इतिहासात सर्वाधिक कर केंद्र सरकारने या दोन-तीन वर्षांच्या काळात आकारला.

त्यामुळं तो तातडीने कमी करण्याची गरज आहे, असा सल्ला त्यांनी मोदी सरकारला दिला आहे.

ताज्या बातम्या

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...

तुमच्या घरात कोरोनाबाधित व्यक्ती आहे? तर या टीप्स करा, कोरोनापासून रहा सुरक्षीत

माय महाराष्ट्र न्यूज:काही दिवसांपासून पुन्हा एकदा कोरोनाचा प्रादुर्भाव वाढला असल्याचे पहायला मिळत आहे. कोरोनाच्या प्रादुर्भावापासून आपला बचाव कसा करावा, तसेच जर आपल्या घरात एखाद्या...
error: Content is protected !!