Friday, December 3, 2021

30 नोव्हेंबर आधीच आटोपा ही 3 महत्वपूर्ण कामं; नाहीतर …

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:तुमची पेन्शन येत असेल तर ही बातमी तुमच्यासाठी महत्त्वाची आहे. नोव्हेंबर महिना संपण्यापूर्वी तुम्ही 3 कामं पूर्ण करणे गरजेचे असेल. जर तुम्ही हे केले नाही तर तुमचे पेन्शनही थांबू शकते.

पेन्शनधारकांना 30 नोव्हेंबरपर्यंत त्यांचे लाइफ सर्टिफिकेट सादर करावे लागेल. याशिवाय अशी 2 कामं आहेत, जी तुम्हाला 30 नोव्हेंबरपूर्वी पूर्ण करायची आहेत.जर तुमची पेन्शन येत असेल तर तुम्हाला 30 नोव्हेंबरपूर्वी तुमचे लाइफ सर्टिफिकेट सादर करावे लागेल.

तसे न केल्यास तुमची पेन्शन थांबू शकते. याशिवाय, जर तुम्ही गृहकर्ज घेण्याचा विचार करत असाल, तर एलआयसी हाऊसिंग फायनान्सचे विशेष गृह कर्ज या महिन्यात संपत आहे. त्या बाबत विचार करू शकता.

पेन्शनधारकांना त्यांचे निवृत्ती वेतन मिळणे सुरू ठेवण्यासाठी दरवर्षी 30 नोव्हेंबरपर्यंत त्यांचे लाइफ सर्टिफिकेट सादर करावे लागते. हे लाइफ सर्टिफिकेट पेन्शनधारक जिवंत असल्याचा पुरावा आहे. जर तुम्ही लाइफ सर्टिफिकेट सादर केले नाही तर तुमचे पेन्शन थांबू शकते.

LIC हाऊसिंग फायनान्सने 2 कोटी रुपयांपर्यंतच्या गृहकर्जासाठी गृहकर्जाचा दर 6.66 टक्क्यांवर आणला आहे. कृपया लक्षात घ्या की ही ऑफर फक्त 30 नोव्हेंबरपर्यंत वैध आहे आणि केवळ गृहकर्जांवर लागू होईल. यानंतर कंपनी व्याजदरात वाढ करू शकते.

जवान नवोदय विद्यालयाच्या इयत्ता 9 वीच्या प्रवेशासाठी 30 एप्रिल 2022 रोजी होणाऱ्या निवड चाचणीसाठी अर्ज करण्याची अंतिम तारीख 30 नोव्हेंबर आहे. या तारखेपर्यंत, तुम्ही नवोदय विद्यालय समितीच्या अधिकृत वेबसाइट, navodaya.gov.in वर जाऊन ऑनलाइन अर्ज करू शकता.

ताज्या बातम्या

मोठी बातमी:जे नको व्हायला पाहिजे तेच झाले:ओमिक्रॉनचा भारतात शिरकाव

माय महाराष्ट्र न्यूज:कोरोना विषाणूच्या नव्या व्हेरिअंटमुळे सध्या जगभरात भीतीचं वातावरण निर्माण झालंय. या पार्श्वभूमीवर केंद्रीय आरोग्य मंत्रालयाचे सहसचिव लव अग्रवाल यांनी आज पत्रकार परिषद...

पोलिसांकडून महिलेकडे शरीरसुखाची मागणी

माय महाराष्ट्र न्यूज:महिला अत्याचाराच्या प्रकरणांमध्ये दिवसेंदिवस वाढ होत आहे. यामध्ये आता आणखी एक भर पडली आहे. खाकी वर्दीला कलंकित करणारी घटना जळगाव जामोद तालुक्यात...

पुन्हा एखादा अजित पवार होणार नाही याची काळजी घ्या :या नेत्यांचे मोठं विधान

माय महाराष्ट्र न्यूज:मुसलमानांनी सावध राहायला पाहिजे. इथल्या आंबेडकरी चळवळीने सावध राहील पाहिजे. मग अखिलेश यादव असतील, ममता बॅनर्जी असतील. काँग्रेसचे आणि  भाजपाच साटंलोट असल्याचं...

नगर ब्रेकिंग : स्विफ्ट कार व मोटरसायकलचा मोठा अपघात तीन तरुण गंभीर जखमी

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील श्रीरामपुर-नेवासा रस्त्यावर असणाऱ्या अजित पवार पॉलिटेक्निक कॉलेज, वडाळा महादेव च्या समोर नेवासाकडून श्रीरामपूरकडे येणाऱ्या स्विफ्ट डिझायर एमएच.१८ ऐजे ८३६९ ने...

महाराष्ट्र शासनानं पुन्हा या नियमावलीत बदल

माय महाराष्ट्र न्यूज:ओमिक्रॉन व्हेरियंटच्या पार्श्वभूमीवर केंद्र सरकारच्या सुचनेनुसार राज्य शाससानं काल विमान प्रवासासंदर्भात नियमावली जाहीर केली होती. त्यानुसार, इतर राज्यांतून महाराष्ट्रात दाखल होणाऱ्या विमान...

त्या’ वक्तव्यावरुन बाळासाहेब थोरात संतापले राष्ट्रवादीच्या या मंत्र्यांला म्हणाले तेवढी पात्रताच नाही

माय महाराष्ट्र न्यूज:पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांनी मुंबई दौऱ्यात केलेल्या टीकेनंतर राज्यात काँग्रेस नेत्यांनी नाराजीचा सूर लावला आहे. देशातील दमनशाहीच्या विरोधात रस्त्यावर उतरून...
error: Content is protected !!