Friday, January 21, 2022

हिवाळ्याचा मोसम आहे सेक्ससाठीचा उत्तम काळ, जाणून घ्या सविस्तर

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:हिवाळ्याच्या मोसमात सेक्सचा अधिकाधिक आनंद घेतला जातो, याचं मुख्य कारण म्हणजे मिळणारा तो उबदारपणा, ज्यामुळे आनंदाच्या पातळीत वाढ होत राहते.सेक्ससाठी काही निश्चित वेळ नसली तरी हिवाळ्यात जेव्हा

थंडी शिगेला पोहोचते तेव्हा सेक्सची इच्छाही मंदावते तथापि, हिवाळ्यात सेक्स करणे हा खूप खास आणि उबदार अनुभव असतो. यामुळेच काही लोकांसाठी हा ऋतू पार्टनरसोबतच्या लैंगिक इच्छा वाढवतो. आता हिवाळा

येत आहे आणि हिवाळा नेहमीच जोडप्यांसाठी खास असतो. यावेळी त्याचा आनंद कसा घ्यावा यासाठी काही टिप्स उपयुक्त ठरू शकतात.थंडीत, अंथरुणावर ब्लँकेटच्या आत पडून राहणे हे स्वतःच एखाद्या लक्झरीपेक्षा कमी नाही. अशा परिस्थितीत

जर तुमचा जोडीदारही त्याच ब्लँकेटखाली असेल तर थंडीचा मौसम रोमान्सचा मौसम बनतो. जोडीदाराला मिठी मारण्याचा, चिडवण्याचा आणि चुंबन घेणं कोणाला आवडणार नाही. अशा स्थितीत सकाळच्या सेक्सने दिवसाची रोमँटिक सुरुवात

तर होतेच, पण शरीरातील उष्णतेमुळे आनंदही द्विगुणित झाल्याने त्याची पातळीही वाढते.असं म्हणतात की, पोट भरल्यावर विशेषत: महिलांना जास्त लैंगिक सुखाचा अनुभव येतो. थंड वातावरणात खाल्ल्यानंतर सेक्स करणे देखील चांगले आहे .

कारण लंच किंवा डिनर दरम्यान शारीरिक प्रक्रियेमुळे शरीराचे तापमान वाढते. ज्यामुळे शरीरातील उष्णतेमुळे सेक्सचा आनंद घेता येतो.सेक्स करण्यापूर्वी गरम शॉवर घ्या. त्यामुळे शरीराला ऊब मिळेल आणि थकवाही दूर होईल. जेव्हा शरीराचे

तापमान सामान्य असते, तेव्हा सेक्स अधिक आनंददायी होतो. थंड शरीराचे अवयव अस्वस्थ होऊ शकतात, म्हणून गरम शॉवर अस्वस्थता दूर ठेवेल आणि सेक्स अधिक आनंददायक बनवेल.रूम ऊबदार ठेवा. यासाठी हीटर वापरता येईल. जर खोली खूप थंड असेल तर सेक्स करताना त्रास होऊ शकतो

कारण शरीर तापमानावर प्रतिक्रिया देईल. अशा परिस्थितीत, दांभिक असणे सामान्य आहे, ज्यामुळे अनुभव नक्कीच वाईट होईल. दुसरीकडे, एक गरम शरीर आणि एक थंड रूम देखील एखाद्या व्यक्तीला आजारी बनवू शकते आणि तुम्हाला हे स्वतःच्या किंवा तुमच्या जोडीदाराच्या बाबतीत अजिबात पहायला आवडणार नाही.

तसे काही खास कारण नसताना तुमच्या आनंदाला पारावार राहत नाही. तुमचे नाजूक, लाजून हसणेही थांबत नाही. याचा अर्थ असा की, तुम्ही हमखास प्रेमात पडला आहात. कुणी त्या व्यक्तीचे नाव काढले, तरी तुमच्या चेह-यावरचा नूर बदलतो. मनात तरंग उमटू लागतात.

ती/तो समोर असो वा नसो, त्यासोबत घालवलेल्या आठवणी तुमच्या चेह-यावर नकळतपणे हसू आणतात.मेकअप करण्यात किंवा ड्रेसिंग करण्यात फार वेळ घालवून सुंदर दिसण्यास काहीच हरकत नाही. नटण्या-मुरडण्याची हौस असलेले यासाठी निश्चित

असा वेळ राखून ठेवतात. मात्र, या सगळ्यांसाठी तुम्ही जेव्हा फारच काळजी घेता, प्रत्येक गोष्टीत कटाक्ष ठेवता, त्याला/तिला हे आवडेल की नाही, याचा विचार करून शॉपिंग करता, तेव्हा नक्कीच तुम्ही प्रेमात पडला आहात. विशेषत: त्या व्यक्तीला भेटायला

जाता तेव्हा काही राहिले तर नाही, हे पाहण्यासाठी सारखा आरसा पाहत असाल, तर तुमच्या मनात त्याविषयी नक्की हळवा कोपरा तयार झाला आहे.त्याच्या/तिच्या प्रत्येक आवडत्या गोष्टीची दखल घेऊ लागता, तेव्हा तुम्ही त्याच्या/तिच्याकडे आकर्षित होतो हे जाणा.

त्याला/तिला आवडणारी प्रत्येक बाब करण्यासाठी तुम्ही तयार असता, म्हणजे तुम्हाला त्या व्यक्तीत रस वाढू लागला आहे. म्हणजे, तिला स्वयंपाकात अजिबात आवड नसल्यास तो केवळ फुडी आहे म्हणून त्याच्यासाठी किचनमध्ये जाऊन काहीतरी पदार्थ ती बनवणारच.

तिला छोटय़ा गोष्टींत आनंद शोधायला आवडतो म्हटल्यानंतर तोही असा आनंद शोधण्याचा प्रयत्न करतो!

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!